top of page
![TITF28(1600x650).jpg](https://static.wixstatic.com/media/f50a55_4209b6c828954e5daee4c897740da07e~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_68,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/f50a55_4209b6c828954e5daee4c897740da07e~mv2.jpg)
![13. ขาว (bag) 1410x1860.jpg](https://static.wixstatic.com/media/f50a55_a2520da43a414ff7aa1faf1ccf8ec780~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_194,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/f50a55_a2520da43a414ff7aa1faf1ccf8ec780~mv2.jpg)
สิทธิพิเศษภายในงาน TITF ครั้งที่ 28
![TITF28(พิเศษสุด!).png](https://static.wixstatic.com/media/f50a55_f56f704dc92948b98cf6ca54b985258b~mv2.png/v1/fill/w_980,h_980,al_c,q_90,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/TITF28(%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B9%80%E0%B8%A8%E0%B8%A9%E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%94!).png)
พิเศษสุด!
สำหรับทุกท่านที่ซื้อโปรแกรมทัวร์เกาหลีจากบูธของบริษัททัวร์ที่อยู่ภายในบูธ KTO สามารถแลกรับ “กระเป๋าเดินทางพับได้” ที่บูธ KTO ของมีจำนวนจำกัด สามารถแลกรับได้จนกว่าของจะหมด
นอกจากนี้!
สำหรับทุกท่านที่ซื้อที่พักในเกาหลี, กิจกรรมในเกาหลี, และ Travel Sim Card สามารถแลกรับ “แท็กกระเป๋าK-Friends” ที่บูธ KTO ของมีจำนวนจำกัด สามารถแลกรับได้จนกว่าของจะหมด
ยังไม่หมด!
bottom of page